Manon Rees O’Brien

Prif Weithredwr manon@mentercaerdydd.cymru

Llinos Williams

Trefnydd Tafwyl (I ffwrdd ar gyfnod Mamolaeth) llinos@mentercaerdydd.cymru

Aled Wyn Phillips

Swyddog Tafwyl (Cyfnod Mamolaeth) aled@mentercaerdydd.cymru

Nia Donnelly

Swyddog Cyllid nia@mentercaerdydd.cymru

Leanne Rochefort-Shugar

Rheolwr Swyddfa leanne@mentercaerdydd.cymru

Sian Davenport

Swyddog Tafwyl ac Hamdden sian.davenport@mentercaerdydd.cymru

Abi Johns

Swyddog Cynorthwyol abi@mentercaerdydd.cymru

Manon Ifan

Swyddog Datblygu Menter Bro Morgannwg manonifan@menterbromorgannwg.cymru

Gwenno Roberts

Swyddog Gofal a Theulu gwenno@mentercaerdydd.cymru